yana haifar da yanayin kula da fata mafi dacewa dangane da aikin dumama mai zurfi na RF, yana samun sakamako mai kyau na ɗagawa da ƙarfafa fata, farar fata da elasticity ta amfani da fasahar EMS micro halin yanzu tare da rawar jiki, Fasahar farfadowa ta haske, don haɓaka haɓakar collagen da ƙarfafa fata. .
Tasirin kawar da gashi da ƙwarewar amfani sun kasance ɗaya daga cikin batutuwan da masu amfani suka fi damuwa da su. Har ila yau, sabbin abubuwan namu ana yin su ta hanyar mabukaci da bukatun abokin ciniki. MiSMON yana da ƙungiyar injiniya mafi ci gaba da kuma ƙwararrun ƙungiyar ƙirƙira, mai da hankali kan samar da samfuran tasirin asibiti.
Adireshin: Falo na 4, Ginin B, Shiyya A, wurin shakatawa na Kimiyya na Longquan, Tongfuyu Phase II, Tongsheng Community, Dalang Street, Longhua District, Shenzhen City, Lardin Guangdong, Sin