Mismon - Don zama jagora a cikin cire gashi na IPL na gida da amfani da kayan aikin kyakkyawa na gida tare da ingantaccen aiki mai ban mamaki.
"A cire" kunya, "cire" bacin rai, don zama m da kyau! Muna gayyatar ku da gaske d sadaukar da kyau don zama wakilin mu da shiga mu MISMON MS-2 18 B Amfanin Gida Sapphire Cooling IPL Cire Gashi Na'urar ta ɗauki fasahar Intense Pulsed Light (IPL) don fitar da takamaiman tsayin haske da isar da shi ga fata. Ta Cikinse fasahar sapphire, To. yana kawo jin sanyi, yi bankwana da zafi da rashin jin daɗi Da. bari fatarku komawa zuwa Daidai yi sauri.
IPL
IPL tana nufin Intense Pulsed Light. An tsara Cire Gashi na IPL don taimakawa karya zagayowar na girma gashi ta hanyar niyya tushen gashi ko follicle. Hasken makamashi ana canjawa wuri ta fata’s surface kuma shi ne dauke da sinadarin melanin a cikin gashin gashi. Ƙarfin hasken da aka sha shi ne canza zuwa makamashi mai zafi (a ƙasa saman fata), wanda ke kashe gashin gashi kuma yana hana kara girma.
Sapphire mai walƙiya
Sapphire crystal ne na gani wanda babban sashinsa shine alumina (Al2O3). tare da fasalin tsafta mai tsayi, juriya mai zafi da watsa haske mai girma, ana amfani da shi sosai a cikin kyamarori na wayar hannu da babban sikelin kyakkyawa salon daskarewa na'urar cire gashi.
1-5 Matsayin Makamashi
Daidaita matakin makamashi daga matakin 1 zuwa matakin 5 (Mataki na 1 shine mafi ƙasƙanci kuma matakin 5 shine mafi girma. , a matakin mafi girma, zai iya kaiwa kusan 15J na makamashi.) Ana bada shawara ga zabi matakin da ya dace bisa ga launi daban-daban na fata, sassa, ƙarfin ɗaukar abin da fatar ku za ta iya ɗauka
Manual da Yanayin walƙiya ta atomatik
'Yancin fata mai laushi yana farawa tare da zabar na'urar mafi kyau a gare ku! Sapphire Cooling IPL Na'urar cire gashi ba kawai don kyakkyawar fata ba, amma kuma ya dace da kulawar yau da kullum.
H iska R motsi Tabbast
Amfanin Gida Sapphire Cooling IPL Cire Gashi Zishya ana buƙatar amfani da akalla makonni 8 na cire gashi. Gabaɗaya, bayan makonni 1 ~ 2, zaku iya jin gashin jikin yana raguwa sosai, kuma bayan jiyya na watanni 2, zaku iya samun sakamako mai kyau na cire gashi. Tare da kowane magani da aka yi, an rage yawan gashi.
W e da ƙwararrun ƙungiyar tare da kyakkyawar fasaha don tabbatar da ƙirƙira samfur Ayyukanmu aslo takaddun shaida na CE , FCC , ROHS , FDA ,UKCA kuma masana'antarmu tana da gano lS013485 (don samfuran likita) da l S 09001.We da irin m hadin gwiwa hanyoyin.The ƙarfi na mu kamfanin ne ba kawai wholesale amma aslo samar da OEM & ODM yana keɓance sabis don biyan buƙatun kasuwancin ku daban-daban da dabarun ci gaba. Idan kuna sha'awar zama mai rarraba mu da haɓakawa IPL na'urar cire gashi a kasuwa, da fatan za a tuntuɓe mu. Bari mu haskaka sabon kuzarin fata A nuna amincewa da kyau!
Bayanin hulda:
Tel: +86 0755 2373 2187
Imel: info@mismon.com
Gidan Yanar Gizo: www.mismon.com
# LPICooling cire kayan aikin gashi #Sapphire# IPL #Cooling#Cire Gashi#Rejuvenation na fata#Kwace-cuce #Mai sauri # tasiri #lafiya # mara zafi