Mismon - Don zama jagora a cikin cire gashi na IPL na gida da amfani da kayan aikin kyakkyawa na gida tare da ingantaccen aiki mai ban mamaki.
Tasirin kawar da gashi da ƙwarewar amfani sun kasance ɗaya daga cikin batutuwan da masu amfani suka fi damuwa da su. Har ila yau, sabbin abubuwan namu ana yin su ta hanyar mabukaci da bukatun abokin ciniki. MiSMON yana da ƙungiyar injiniya mafi ci gaba da kuma ƙwararrun ƙungiyar ƙirƙira, mai da hankali kan samar da samfuran tasirin asibiti.
IPL (Intense Pulsed Light) tushen haske ne mai buɗaɗɗen faɗaɗa wanda ke fitar da haske mai laushi don magance gashi maras so. Ana canza makamashin haske ta fuskar fata kuma melanin a cikin gashin gashi yana ɗaukar shi, don cimma nasarar kawar da gashi. Don cin gajiyar wannan fasaha, muna aiki tare da ƙungiyar bincike da haɓakawa don haɓaka na'urar cire gashi mai sanyaya IPL MS-216B.
MS-216B yana haɓakawa akan na'urorin kawar da gashi na baya dangane da kuzari da aikin gwaninta:
Idan aka kwatanta da sauran samfuran makamantansu a kasuwa, ƙarfin wannan na'urar cire gashi mai amfani da gida zai iya kaiwa 19.5J, 999999 walƙiya wanda zai iya cimma nasarar kawar da gashi na dindindin. A lokaci guda, masu amfani za su iya zaɓar matakan daban-daban da halaye gwargwadon bukatunsu. 5 daidaitacce ƙarfin haske don tabbatar da ingantaccen sakamakon cire gashi. Yanayin filasha 2 don saduwa da wurare daban-daban na jiyya, yanayin filasha na manual shine don ƙananan wurare kamar armpits, bikini, yatsunsu da lebe; Yanayin mota yana don manyan wurare kamar hannuwa, ƙafafu, baya, da sauransu
Hakanan na'urar cire gashi ta Cooling IPL tana sanye take da na'urori masu auna fata da tsarin firikwensin kankara, wanda zai iya rage rashin jin daɗi yadda yakamata yayin amfani da kuma kare fatar mai amfani har zuwa iyakar. Gina-in ci-gaba sanyaya damfara guntu iya yadda ya kamata rage fata zuwa 5-7 ℃. Yana iya hana fata yin ja da konewa, kuma yana sa ku ji zafi da jin daɗi yayin amfani.
Game da keɓantaccen ƙirar ƙira, na'urar cire gashi ta MS-216B tana ɗaukar ƙira na ergonomic, yana sa mai amfani ya ji daɗi da kwanciyar hankali yayin riƙe shi. An yi harsashinsa da kayan inganci tare da tsarin sarrafa wutar lantarki mai hankali, yana mai da shi mafi kyawun kyan gani da alatu. Fuskar tabawa na LED don sauƙin aiki, yana nuna sauran lokutan harbi da matsayi na aiki. Lokacin da taga jiyya tare da fata, alamun nuna alama a bangarorin biyu za su haskaka shunayya, wanda ke nuna salon fasaha na na'urar kawar da gashi da keɓaɓɓen ƙirar sa.
Samfuran mu suna da alamar 510K, CE, UKCA, ROHS, FCC, da sauransu. Hakanan yana da alamun bayyanar Amurka da EU waɗanda za mu iya ba da sabis na OEM ko ODM ƙwararru. An fitar da samfuranmu zuwa ƙasashe sama da 60, muna maraba da abokai a duk faɗin duniya don ƙarin shawarwari da fahimta, kuma mu zama abokin aikinmu na dogon lokaci don mai da hankali kan kyakkyawa!
Email:: olivia@mismon.com
WhatsApp: +86 159 8948 1351
Wechat: 136 9368 565